પરીક્ષણ કરાવવાનું મહત્વ

વર્તમાન કોવિડ -19 ફાટી નીકળવામાં અમે તમને ટેકો આપવા અને તમને અને સમુદાયને સુરક્ષિત રાખવામાં મદદ કરવા માટે અહીં છીએ. શરદી અને ફલૂના લક્ષણો લગભગ COVID-19 ના લક્ષણો સમાન છે. લક્ષણોમાં વહેતું નાક, ઉધરસ, તાવ, અથવા સ્વાદ અને ગંધ ગુમાવવી શામેલ હોઈ શકે છે. તમે સુરક્ષિત અને સ્વસ્થ છો તેની ખાતરી કરવાનો એકમાત્ર રસ્તો મફત કોવિડ મેળવવાનો છે. કોઈપણ લક્ષણોના પ્રથમ સંકેત પર 19 પરીક્ષણ, અથવા જો તમને આમ કરવા માટે કહેવામાં આવે છે કારણ કે તમે એક્સપોઝર સાઇટ પર છો. કોવિડ -19 આપણા સમુદાયમાં સરળતાથી ફેલાય છે તેથી આપણે ફેલાવો રોકવા માટે યોગ્ય કાર્ય કરવાનું ચાલુ રાખવું જોઈએ. અને સુરક્ષિત રહો. નીચેની ટેસ્ટિંગ સાઇટ્સ ખુલ્લી હોય તેવી તારીખો અને સમય https://www.coronavirus.vic.gov.au/where-get-tested-covid-19Drive-through પર મળી શકે છે.
-શેપાર્ટન શો ગ્રાઉન્ડ્સ

-શેપાર્ટન સ્પોર્ટ્સ સ્ટેડિયમ

-મૂરૂપ્ના મનોરંજન અનામત

ચાલવા
-ગૌલબર્ન વેલી હેલ્થ (શેપાર્ટન કેમ્પસ) -2 ગ્રેહામ સેન્ટ, શેપાર્ટન

-શેપાર્ટન રેસ્પિરેટરી ક્લિનિક -172 વેલ્સફોર્ડ સેન્ટ, શેપાર્ટન

-કિયાલા પેસવે -7580 ગૌલબર્ન વેલી હાઇવે, કિયાલા

એસિમ્પટમેટિક પરીક્ષણ (આ સાઇટ એવા લોકો માટે નથી જેમણે એક્સપોઝર સાઇટ્સની મુલાકાત લીધી હોય)
-મેલબોર્ન પેથોલોજી શેપાર્ટન-92-94 મૌડ સેન્ટ, શેપાર્ટન

તમારા પરીક્ષણ પછી, તમારે તાત્કાલિક ઘરે પાછા ફરવું જોઈએ અને જ્યાં સુધી તમને નકારાત્મક પરીક્ષણ પરિણામ ન મળે ત્યાં સુધી ઘરે જ રહેવું જોઈએ. તેને ‘સેલ્ફ-આઇસોલેટીંગ’ કહેવામાં આવે છે. તમારે આ કરવું જોઈએ કારણ કે ત્યાં જોખમ છે કે તમારી પાસે COVID-19 હોઈ શકે છે અને અન્ય લોકોને ચેપ લાગી શકે છે. કામ પર અથવા દુકાનો પર ન જાવ.તમારા કોવિડ -19 પરીક્ષણ પરિણામની રાહ જોતી વખતે અલગ થનારા લોકો માટે આધાર ઉપલબ્ધ છે. તમે સપોર્ટ માટે 1800 675 398 પર વિક્ટોરિયન કોરોનાવાયરસ હોટલાઇન પર ફોન કરી શકો છો. અને જો તમને દુભાષિયાની જરૂર હોય, તો જ્યારે તમે ફોન કરો ત્યારે 0 દબાવો.

Translate »