ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ

ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਮੌਜੂਦਾ ਕੋਵਿਡ -19 ਪ੍ਰਕੋਪ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਹਾਂ. ਜ਼ੁਕਾਮ ਅਤੇ ਫਲੂ ਦੇ ਲੱਛਣ ਲਗਭਗ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਲੱਛਣਾਂ ਦੇ ਸਮਾਨ ਹਨ ਲੱਛਣਾਂ ਵਿੱਚ ਵਗਦਾ ਨੱਕ, ਖੰਘ, ਬੁਖਾਰ, ਜਾਂ ਸੁਆਦ ਅਤੇ ਗੰਧ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕਮਾਤਰ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਸਿਹਤਮੰਦ ਹੋਵੋ ਇੱਕ ਮੁਫਤ ਕੋਵਿਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਲੱਛਣ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਸੰਕੇਤ ‘ਤੇ 19 ਟੈਸਟ ਕਰੋ, ਜਾਂ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਐਕਸਪੋਜ਼ਰ ਸਾਈਟ’ ਤੇ ਹੋ. ਕੋਵਿਡ -19 ਸਾਡੇ ਭਾਈਚਾਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਅਸਾਨੀ ਨਾਲ ਫੈਲਦਾ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਫੈਲਣ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਸਹੀ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰਹੋ. ਨਿਮਨਲਿਖਤ ਟੈਸਟਿੰਗ ਸਾਈਟਾਂ ਖੁੱਲਣ ਦੀਆਂ ਤਾਰੀਖਾਂ ਅਤੇ ਸਮੇਂ https://www.coronavirus.vic.gov.au/where-get-tested-covid-19Drive-through ਤੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ.
-ਸ਼ੈਪਰਟਨ ਸ਼ੋਅਗ੍ਰਾਉਂਡਸ

-ਸ਼ੈਪਰਟਨ ਸਪੋਰਟਸ ਸਟੇਡੀਅਮ

-ਮੂਰੂਪਨਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਰਿਜ਼ਰਵ

ਵਾਕ-ਇਨ
-ਗੋਲਬਰਨ ਵੈਲੀ ਹੈਲਥ (ਸ਼ੇਪਰਟਨ ਕੈਂਪਸ) -2 ਗ੍ਰਾਹਮ ਸੇਂਟ, ਸ਼ੈਪਰਟਨ

-ਸ਼ੈਪਰਟਨ ਰੈਸਪੀਰੇਟਰੀ ਕਲੀਨਿਕ -172 ਵੈਲਸਫੋਰਡ ਸੇਂਟ, ਸ਼ੈਪਰਟਨ

-ਕਿਆਲਾ ਪੇਸਵੇ -7580 ਗੋਲਬਰਨ ਵੈਲੀ ਹਾਈਵੇ, ਕਿਯਲਾ

ਲੱਛਣ ਰਹਿਤ ਟੈਸਟਿੰਗ (ਇਹ ਸਾਈਟ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਐਕਸਪੋਜਰ ਸਾਈਟਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ ਹੈ)
-ਮੈਲਬੌਰਨ ਪੈਥੋਲੋਜੀ ਸ਼ੇਪਰਟਨ-92-94 ਮੌਡੇ ਸੇਂਟ, ਸ਼ੇਪਰਟਨ

ਤੁਹਾਡੇ ਟੈਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਘਰ ਵਾਪਸ ਆਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨੈਗੇਟਿਵ ਟੈਸਟ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ. ਇਸ ਨੂੰ ‘ਸਵੈ-ਅਲੱਗ-ਥਲੱਗ’ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਜੋਖਮ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਵਿਡ -19 ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਕੰਮ ‘ਤੇ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨਾਂ’ ਤੇ ਨਾ ਜਾਓ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਹਾਇਤਾ ਉਪਲਬਧ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਵਿਡ -19 ਟੈਸਟ ਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅਲੱਗ ਥਲੱਗ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਤੁਸੀਂ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਵਿਕਟੋਰੀਅਨ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਹੌਟਲਾਈਨ ਨੂੰ 1800 675 398 ‘ਤੇ ਕਾਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਭਾਸ਼ੀਏ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਕਾਲ ਕਰੋ ਤਾਂ 0 ਦਬਾਓ.

ਟੈਸਟ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਮਹੱਤਤਾ

Translate »